THPT Chuyên Vị Thanh
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
THPT Chuyên Vị Thanh

Số 04 Đường Đồ Chiểu TX Vị Thanh - Tỉnh Hậu Giang

You are not connected. Please login or register

Help.....not help me...help everybody...help.......

supermod
KhoaiLang
Huynh Nhu
Sad
Devil
NIMDA
10 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

NIMDA

NIMDA
Thành viên mới
Thành viên mới

Toàn bộ 4rum giờ quá đẹp - khác lạ so với hồi e lớp 10...nhưng có 1 số chuyện sau đây:
1. Mới vô là shock
2. Không nghiêm túc
3. quá teen
4. quá ồn
5. không ai quản lí ra gì
6. dọn dẹp ngay
7. nên chọn diễn đàn link qua nhạc - chúng ta đang làm ngược lại
8. Thầy nói "sẽ chỉnh"
..........................
9. Chuyện học quá ít chuyện chơi thì đầy
10. ý thức học sinh học tập đi xuống quá mức...
11. Nên dọn dẹp tư tưởng nhóm lớp 10 và 11 lại (e k có nói 12 và lớn hơn)
12.......ai có ý gì hay thì tiếp tui coi...

Devil

Devil
Thành viên cấp 4
Thành viên cấp  4

Cái này đã bàn quá nhìu rồi NiMDA ạ, đâu phải chỉ từ 1 mình bạn mà làm đc hay là Admin hoặc là các Mod, hiện tại chúng ta vẫn chưa có đc 1 lực lượng 1 Mod hùng hậu, chỉ có một vài Mod nhưng đâu phải lúc nào họ cũng online trên diễn đàn đâu, còn chuyện box học ít ỏi thì thật sự kok thể nào ép đc các mem chỉ post bài vào đó mới gọi là nghiêm túc, bạn hãy xem lại các box học tập đi đã có các mem post bài nhưng rất ít người vào comment. Kok lẽ bây giờ bạn yêu cầu Admin post 1 bài thông báo với các mem là kok đc post bài vào các mục giải trí mà hãy post bài vào box học tập sao? Còn chuyện shock j đó tui kok bít nhưng Admin đã post 1 bài cảnh báo các bạn lớp 10 rồi, chuyện đó cho qua đừng nhắc lại còn níu tái diễn nữa thì Admin hoặc các Mod sẽ có biện pháp xử lí.Tui đồng ý với bạn việc ý thức học tập đi xuống, điều này tui đồng tình với bạn, chuyện này tui sẽ nói với Admin để có biện pháp giúp cho 4rum chúng ta kok chỉ có việc giải trí mà còn có việc học tập. Kok ai quản lí ra gì thì bạn hơi xúc phạm đến Admin và các Mod, kok phải là kok quản lí ra j mà là kok có thời gian cho việc đó, các Mod thì đâu phải lúc nào cũng trên diễn đàn cái này tui đã nói rồi, Admin cũng zậy. Vì thế, Admin đã thông báo tuyển Mod, níu bạn đồng ý hãy đăng ký làm Mod để chung sức giúp diễn đàn chúng ta phát triển mạnh hơn. Quá ồn theo bạn là sao, tui nghĩ 4rum của chúng ta bây giờ rất nhộn nhịp so với trước đó là điều đáng mừng, quá teen chuyện này tui kok bít nói sao vì các mem bây giờ đều teen mà đúng kok, Admin mà còn teen nữa huống chi là các mem. Tui chỉ có vài lời zậy thôi chỉ đóng góp với bạn chứ kok có ý chỉ trích bạn gì cả. Thân!
Thanks vì bài viết của bạn!

Sad

Sad
Thành viên cấp 4
Thành viên cấp  4

Quá ồn là sao bạn nói rõ! Ồn là nhạc của trang chủ HTML àk ?
Quá teen ? Mình hiểu ý bạn nếu không thích thì mọi người cho ý kiến tôi sẽ đổi lại như lúc trước Smile
Còn về không ai quản lí ra gì ? điều này mình sẽ xem xét lại. Mình chỉ quản lí về phần giao diện và những thứ khác ....................... >.<"

http://sieupro.forum6.info/forum.htm

Huynh Nhu

Huynh Nhu
Thành viên cấp 4
Thành viên cấp  4

tui hok đồng í cái í kiến của bạn
Quá teen là sao? 4rum cho teen thì phải vậy thôi
còn chuyện quãn lí hok ai ra gì í bạn sao?
nói rõ đi

KhoaiLang

KhoaiLang
Thành viên cấp 4
Thành viên cấp  4

Anh ơi! cái 4rum của mình em thấy củng có teen gì đâu , nhìu 4rum khác vào xem rất đẹp và teen . 4rum mình như vậy thì đả đẹp lắm rồi mà . nếu như lúc trước thì củng như bây giờ thôi , có gì khác đâu anh . chỉ có thêm thành viên mới tụi em thôi

http://vn.myblog.yahoo.com/jw!VeA4nGOGHx8lG1m7_UKIXEHlwys0/artic

Huynh Nhu

Huynh Nhu
Thành viên cấp 4
Thành viên cấp  4

câu 1 mới vô là shock là sao hả Nimda?
bạn thấy sock hay là ai shock bạn? phải nhìn về nhìu khía cạnh chứ

supermod

supermod
Thành viên cấp 1
Thành viên cấp 1

NIMDA đã viết:Toàn bộ 4rum giờ quá đẹp - khác lạ so với hồi e lớp 10...nhưng có 1 số chuyện sau đây:
1. Mới vô là shock
2. Không nghiêm túc
3. quá teen
4. quá ồn
5. không ai quản lí ra gì
6. dọn dẹp ngay
7. nên chọn diễn đàn link qua nhạc - chúng ta đang làm ngược lại
8. Thầy nói "sẽ chỉnh"
..........................
9. Chuyện học quá ít chuyện chơi thì đầy
10. ý thức học sinh học tập đi xuống quá mức...
12.......ai có ý gì hay thì tiếp tui coi...
thanks vì ý kiến đóng góp cho rum trường!
không phủ nhận 4rum còn nhiều thiếu sót (đội ngũ BQT chưa làm việc có hiệu quả thực sự, tài nguyên chưa đa dạng và phong phú,...)
1. theo bạn thì shock thế nào?
2. không nghiêm túc ở chỗ nào? thành viên nào hay cả 4rum?
3. teen? tất nhiên rồi, vì từ khối 10=>12 học sinh nào không teen, 4rum tạo ra cho học sinh trao đổi thì phải mang chất teen thui (ngay cả admin cũng khá...teen nữa mà)
4. ồn ào phần nhạc hay nội dung 4rum? theo bạn đó là sự vô tổ chức hay mang ý sôi động?
5. nếu bạn nói quản lí chưa hiệu quả thì tôi đồng ý. còn "không ra gì" thì bạn hơi quá rồi. 4rum nào chẳng có BQT. lí do đơn giản vì BQT đa số là học sinh các khối và giáo viên. mọi người đều bận rộn việc học hoặc dạy vì thế ít có thời gian online kiểm tra tất cả bài viết. FORUM LÀ CUẢ MEMBERS KHÔNG CUẢ BQT nên tất cả các member phải có tinh thần xây dựng để 4rum phát triển.
6. admin đã tuyển thành viên để "dọn dẹp" theo nghĩa bạn nói rồi nhưng chưa được. 4rum đang quá tải.
7. Sad phụ trách phần này. nhưng cũng phải từ từ mới hoàn thiện được bạn.
8. vụ này không rõ.
9. cái này phải nói là quá nhiều. chuyện chơi trên 4rum cũng không có gì gọi là nhiều (chỉ có offline cách đây không lâu 1 lần). còn chuyện chơi ngoài 4rum thì đúng là quá sức, thực ra đó là các phong trào do trường đề ra.
10. có lẽ đúng!
11. không phải tất cả khối 10 và 11 đều cần dọn dẹp tư tưởng. chỉ là một số thôi.
------
ý kiến:
mỗi ý bạn nêu ra đều không thuyết phục vì bạn chỉ nói qua loa mà không nêu rõ cụ thể nó sai sót như thế nào.
tiếp nữa là bạn có tinh thần góp ý cho 4rum nhưng chính bản thân bạn chưa là một mem tích cực để 4rum được phát triển.
BQT và members sẽ cố gắng làm việc tích cực hơn nữa, nhưng members vẫn là người quyết định nhất!

luvmoon

luvmoon
Thành viên cấp 4
Thành viên cấp  4

2. Không nghiêm túc
3. quá teen
diễn đàn trường chứ đâu phải web thông báo chính thức của trường đâu mà phải không teen???
là sao nhỉ?

candy_floss

candy_floss
Thành viên cấp 2
Thành viên cấp 2

NIMDA nói là "toàn bộ 4frum h quá đẹp", vậy tại sao ngay dưới lời nói
ấy lại là những lời đánh giá hoàn toàn đối lập lại vs lời nói mình vậy?
(vd:mói zô là sock, quá teen)
NIMDA còn nói rằng "ko ai quản lí ra
j`"...mình nghĩ đó là một lời nhận xét hơi ko đc tế nhị đấy, vì admin
cũng là 1 người quản lí nơi đây đó bạn à!
"quá ồn"-có lẽ bạn đang
nói về vấn đề spam. đúng, các mems trong 4frum vẫn thường thik spam,
nhưng spam nhảm đã có anh TFS nhắc nhở, cảnh cáo và cho thẻ, có lẽ h
bận học nhìu quá nên TFS ko có thời gian onl nhìu như trước nữa (cái
này ko thể trác TFS), nhưng bên cạnh ấy vẫn lun có các mods nhắc nhở
mems nào đi lạc chủ đề! và mình nhận thấy hiện h thì tất cả các thành
viên của chúng ta đã ý thức hơn hồi đầu năm, đó ko phải là 1 điều đáng
mừng hay sao?
dù sao thì mình cũng thanks bạn vì đã đưa ra những ý
kiến để đóng góp cho dễn đàn, mình cũng mong bạn tiếp nhận những ý kiến
phản hồi từ phía bọn mình để cũng nhau xây dựng 1 MT tích cực, hoàn
thiện!

http://vn.360plus.yahoo.com/pebi.khocnhe_999/

luvmoon

luvmoon
Thành viên cấp 4
Thành viên cấp  4

ô ô CF phát bỉu hay quá Help.....not help me...help everybody...help....... 58593

candy_floss

candy_floss
Thành viên cấp 2
Thành viên cấp 2

hay thì thanks cho tớ 1 phát đi bạn hiền! keke

http://vn.360plus.yahoo.com/pebi.khocnhe_999/

KhoaiLang

KhoaiLang
Thành viên cấp 4
Thành viên cấp  4

NIMDA đã viết:
Em k0 hiểu , anh nói rỏ ra dùm .

Admin

Admin
Admin

Admin hiểu...sẽ thực hiện vì Admin biết rõ NIMDA...
Nhìn kĩ lại thì nếu phân tích góc phiến diến thì 4rum đã bị moi trúng tim đen 80% rồi...
Sẽ có thay đổi lớn và nên đưa vào thi đua (của học sinh và cả giáo viên các bộ môn)
Đề nghị các mem hiện là học sinh góp ý xây dựng 1 hình thức thi đua của 4rum thông qua xét điểm thi đua đang hoàng - điểm thưởng thôi, tối đa 20 điểm/ lớp / tuần
Nói chung Admin có ý tưởng và sẽ cố gắng thật mau hoàn thành - giờ các bạn bàn luận tiếp nhé...
Kể từ giừo phút này Admin sẽ online mỗi ngày và thưởng bắt đầu khoảng 22g - sau khi hoàn thành xong giáo án (chủ yếu 11V và đội tuyển Tin thôi ah..hihi)
Thân ái...
Gởi lời cảm ơn NIMDA (ngược với ADMIN là NIMDA thôi!!!)..nhân tiện hỏi thăm IT Man hé...

Huynh Nhu

Huynh Nhu
Thành viên cấp 4
Thành viên cấp  4

con thấy sao sao á thầy ơi

Sad

Sad
Thành viên cấp 4
Thành viên cấp  4

Vài bữa có thể là đổi lại tất cả giao diện.Khi đổi xong sẽ tuyển MOD và SMOD để quản lí 4rum.Đến lúc đó sẽ quản lí chặt chẻ hơn Smile.

http://sieupro.forum6.info/forum.htm

KhoaiLang

KhoaiLang
Thành viên cấp 4
Thành viên cấp  4

Dao diện mới xấu hơn cái củ . hok đẹp = anh àh . Với lại cái củ giử nguyên củgn đc mà anh . chỉ cần chúng ta thực hiện đàng hoàn là đc

LeThiKimNgan_VL

LeThiKimNgan_VL
Thành viên cấp 1
Thành viên cấp 1

Anh nói gì mà nghe có vẻ nghiêm trọng zữ zạ??

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]