THPT Chuyên Vị Thanh
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
THPT Chuyên Vị Thanh

Số 04 Đường Đồ Chiểu TX Vị Thanh - Tỉnh Hậu Giang

You are not connected. Please login or register

Chỉ em làm boot trên USB

5 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Chỉ em làm boot trên USB Empty Chỉ em làm boot trên USB Sat Oct 10, 2009 8:28 pm

tichuot2194

tichuot2194
Thành viên mới
Thành viên mới

Mấy anh có ai biết làm boot trên USB đã từng thành công thì chỉ em zới nha.
Hiren't 9.9 ak

2Chỉ em làm boot trên USB Empty Re: Chỉ em làm boot trên USB Sun Oct 11, 2009 11:21 am

Devil

Devil
Thành viên cấp 4
Thành viên cấp  4

Lên google kím bạn, nhìu lắm!!!!!!!!!!!!!

3Chỉ em làm boot trên USB Empty Re: Chỉ em làm boot trên USB Sun Oct 11, 2009 4:16 pm

luvmoon

luvmoon
Thành viên cấp 4
Thành viên cấp  4

lên google search
mà boot là j?

4Chỉ em làm boot trên USB Empty Re: Chỉ em làm boot trên USB Sun Oct 11, 2009 4:30 pm

KykTech24

KykTech24
Thành viên cấp 1
Thành viên cấp 1

Boot là để cứu hộ máy tính, nó là một chưng trình gọi là " Hiren't boot" nhưng bây giờ người ta ghi ra 1 đĩa thường hay gọi là đĩa LHT, được tích hợp nhiều tính năng và soft vào, còn những máy như laptop mini thì đâu có ổ đĩa CD nên phải boot bằng USB,

http://forum.tech24.vn

5Chỉ em làm boot trên USB Empty Re: Chỉ em làm boot trên USB Sun Oct 11, 2009 5:26 pm

tichuot2194

tichuot2194
Thành viên mới
Thành viên mới

nếu là đĩa thì ai mà spam lên đây làm gì nữa. máy của em boot bằng đĩa lâu lắm lên mạng thì nhìu nhưng mà chẳng biết cái nào xài được

6Chỉ em làm boot trên USB Empty Re: Chỉ em làm boot trên USB Sun Oct 11, 2009 7:35 pm

TheFireStar

TheFireStar
Thành viên cấp 4
Thành viên cấp  4

Boot bằng USB cũng y chang bằng CD thoy: ghi những gì cần thiết vào USB, vào BIOS chỉnh ưu tiên boot là USB.

http://www.firestar.co.cc

7Chỉ em làm boot trên USB Empty Re: Chỉ em làm boot trên USB Sun Oct 11, 2009 9:48 pm

Devil

Devil
Thành viên cấp 4
Thành viên cấp  4

KykTech24 đã viết:Boot là để cứu hộ máy tính, nó là một chưng trình gọi là " Hiren't boot" nhưng bây giờ người ta ghi ra 1 đĩa thường hay gọi là đĩa LHT, được tích hợp nhiều tính năng và soft vào, còn những máy như laptop mini thì đâu có ổ đĩa CD nên phải boot bằng USB,

Pro nhễ kok hỗ danh là Kyktech24

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]